Ya ga sigogi mara waya mara kyau
Takaitaccen Bayani:
Yin amfani da ƙa'idar ma'aunin zafin raƙuman sauti na saman, bayanan zafin jiki cikin abubuwan siginar mitar kalaman lantarki.Ana shigar da firikwensin zafin jiki kai tsaye a saman abubuwan abubuwan da aka auna yanayin zafin jiki, shine alhakin karɓar siginar mitar rediyo, da mayar da siginar rediyo tare da bayanin zafin jiki ga mai tarawa, lokacin da firikwensin zafin jiki yana aiki akai-akai, baya buƙatar ikon waje. wadata kamar baturi, CT madauki wutar lantarki.Ana samun isar da filin siginar tsakanin firikwensin zafin jiki da mai tara zafin jiki ta igiyoyin lantarki mara waya.
Cikakken Bayani
Tags samfurin

eriya transceiver mai tarawa
Eriya mai karɓar mai karɓa yana watsawa kuma yana karɓar siginar igiyoyin lantarki, yana kammala siyan zafin jiki.
watsa siginar mai tarawa da firikwensin zafin jiki.An yi amfani da shi tare da mai tara zafin jiki, Ann C an shigar da shi a cikin ɗaki ɗaya na firikwensin, alhakin sadarwa tare da eriyar firikwensin, kammala aikawa da karɓar siginar tashin hankali da siginar firikwensin.


Plat Panel Eriya 1 (hagu) | Plat Panel antenna2 (dama) | |
Kewayon mitar | 422MHz--442MHz | 423MHz--443MHz |
Mitar Cibiyar | 433 MHz | 433 MHz |
Mafi girman riba | > 3.5dBi | > 2.8dBi |
Bobby mazauni | <2.0 | <2.0 |
Ciwon kai mara kyau | 50Ω | 50Ω |
Wurin wutar lantarki | 50 W | 50 w |
Hanyar radiation | A dukkan bangarorin | A dukkan bangarorin |
Girman bayyanar | 208*178*50mm | 207*73*28mm |
Yanayin zafin jiki | ~40C~+85C | ~40C~+85C |
Yanayin haɗin gwiwa | Zaren waje na SMA | Zaren waje na SMA |
Mai ciyar da haɗi | Saukewa: RG-1742M | Saukewa: RG-1742M |
Canja wurin shigarwa | Wurin fita da sauran sarari yana da ɗan ƙaramin yanki cikakke | Busbar dakin ƙayyadaddun yanki kunkuntar wuri |
Sensor Zazzabi
Na'urar firikwensin zafin jiki gwargwadon hanyar shigarwa, samfura sun kasu zuwa: Tuning cokali mai yatsa firikwensin, firikwensin firikwensin, firikwensin kulle kai don mahalli daban-daban.Dangane da yanayin zafin jiki ans shigarwa wuri, za a iya raba talakawa nau'i da kuma high zafin jiki irin, m da ganewa na bas mashaya, motsi lamba zazzabi.Nau'in firikwensin mai motsi mai motsi yana daidaitawa akan yatsan furen furen lambar wayar hannu na majalisar keken hannu.
firikwensin zafin jiki (nau'in hawan lamba mai motsi)


Babban sigogi
Mitar firikwensin | Mitoci 12, 424 zuwa 441 MHz |
Yanayin zafin jiki | 0C ~ 180C |
Auna ma'auni | Babban 1C (0 ~ 120C);Duniya 2C (120 ~ 180C) |
Ƙimar zafin jiki | 0.1C |
Girman fa'ida | Mafi qarancin: 28.1 * 16.5mm No 8 |
Yanayin ajiya | ~ 25C ~ 190C, Lura: babban ajiyar zafin jiki yana rinjayar rayuwa |
Girman firikwensin

Mai Tarin Zazzabi
Mai tara zafin jiki yana samar da siginar igiyar igiyar wuta ta lantarki daidai da mitar firikwensin zafin jiki.Ana karɓar siginar igiyar wutar lantarki tare da bayanin zafin jiki da aka dawo da firikwensin zafin jiki kuma ana nazarin siginar zafin jiki kuma ana watsa shi zuwa na'urar sarrafa ma'aunin zafin jiki a ƙarshen tashar.Mai tarawa yana sadarwa tare da ƙungiyar firikwensin ƙasa kuma yana watsa bugun bugun RF.Ana sarrafa siginar da firikwensin ke nunawa a cikin rijiyar, kuma a ƙarshe an warware ingantaccen bayanin zafin jiki.

Babban sigogi
Adadin eriya | 2 |
Yawan na'urori masu auna firikwensin | Max.12 firikwensin kowane eriya, max.24 firikwensin don eriya 2 |
RF iko | Max.11dBm (10mW) |
Mitar RF | 424 ~ 441 MHz |
Sadarwar sadarwa | Zaɓuɓɓukan mara waya ta RS485 bas/Nbit mara waya/WIFI |
Ka'idar sadarwa | MODBUS-RTU |
Mitar samfur | Min 1s, daidaitacce |
Tushen wutan lantarki | DC12V/0.2A ko DC5V/0.4A |
Mafi ƙarancin girma | 98*88*38mm |
Yanayin shigarwa | C45 dogo clamping gyarawa |