Piezoelectric ma'adini mai ƙarfi Sensor Ma'aunin nauyi CET8312

Piezoelectric ma'adini mai ƙarfi Sensor Ma'aunin nauyi CET8312

Takaitaccen Bayani:

CET8312 Piezoelectric Quartz Dynamic Weighing Sensor yana da halaye na kewayon aunawa, kyakkyawan kwanciyar hankali na dogon lokaci, maimaituwa mai kyau, babban ma'auni da mitar amsawa, don haka ya dace musamman don gano ma'aunin nauyi.Tsayayyen firikwensin ma'aunin tsiri ne bisa ka'idar piezoelectric da tsarin haƙƙin mallaka.Ya ƙunshi takardar kristal piezoelectric quartz, farantin lantarki da na'urar ɗaukar katako na musamman.Rarraba zuwa mita 1, 1.5-mita, 1.75-mita, 2-mita ƙayyadaddun ƙayyadaddun girman, ana iya haɗa su zuwa nau'ikan na'urori masu auna zirga-zirgar ababen hawa, suna iya daidaitawa da buƙatun ma'aunin ma'aunin titin.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Ma'aunin Fasaha

Ƙimar sashe ta giciye (48mm+58mm)*58mm
Tsawon

1m, 1.5m, 1.75m, 2m

Kewayon auna dabaran 0.05T - 40T
Ƙarfin lodi 150% FS
Load hankali 2± 5% pC/N
Wurin sauri

(0.5-200) km/h

Matsayin kariya

IP68

Fitarwa impedance

> 1010Ω
Yanayin aiki.

-45 ~ 80℃

Sakamakon zafin jiki na fitarwa

<0.04%FS/ ℃

Haɗin lantarki Babban mitar amo amo coaxial na USB
Ƙarƙashin ƙasa Za a iya goge saman mai ɗaukar hoto
marar layi ≤± 2% FS (daidaitaccen daidaitawar na'urori masu auna firikwensin a kowane batu)
Daidaitawa ≤ ± 4% FS (daidaitaccen daidaituwa na maki daban-daban na firikwensin)
Maimaituwa ≤± 2% FS (daidaitaccen daidaitawar na'urori masu auna firikwensin a wuri guda)
Haɗe-haɗe daidaitaccen kuskure

≤± 5%

Hanyar shigarwa

hoto4.jpeg

Gabaɗaya Tsarin

Domin tabbatar da sakamakon gwajin gaba ɗaya shigarwa na firikwensin, zaɓin shafin ya kamata ya kasance mai tsauri.An ba da shawarar cewa ya kamata a zaɓi tsattsauran titin siminti a matsayin tushen shigar da firikwensin, sannan a gyara shimfidar shimfidar kamar kwalta.In ba haka ba, ana iya shafar daidaiton auna ko rayuwar sabis na firikwensin.

hoto5.png
hoto6.jpeg

Tushen Dutsen

Bayan an ƙayyade wurin, sai a gyara maƙallan hawan da ramukan da aka ba da na'urori masu auna firikwensin zuwa firikwensin tare da tef mai tsayi mai tsayi, sannan a yi amfani da ƙaramin itacen triangle don toshe ratar da ke tsakanin bel ɗin ɗaure. da madaurin hawa, ta yadda za a iya takurawa.Idan ma'aikaci ya isa, mataki na (2) da (3) ana iya aiwatar da su a lokaci guda.Kamar yadda aka nuna a sama.

hoto 7.png

Tsarkake Tafiya

Yi amfani da mai mulki ko wani kayan aiki don tantance matsayin hawa na firikwensin awo mai ƙarfi.Ana amfani da injin yankan don buɗe ramuka na rectangular a kan hanya.
Idan ramukan ba su da daidaituwa kuma suna da ƙananan ƙwanƙwasa a gefen ramuka, nisa daga cikin ramuka ya fi na firikwensin 20 mm, zurfin ramukan yana da 20 mm fiye da na firikwensin, kuma 50 mm ya fi tsayi. fiye da na firikwensin.Tsagi na USB yana da faɗin 10 mm, zurfin 50 mm;
Idan an yi tsagi da kyau kuma gefuna na ramuka suna da santsi, nisa daga cikin ramukan ya fi na firikwensin 5-10mm, zurfin ramukan yana da 5-10mm fiye da na firikwensin, kuma tsayinsa. na tsagi yana da 20-50mm fiye da na'urori masu auna firikwensin.Tsagi na USB yana da faɗin 10 mm, zurfin 50 mm.
Za a gyara ƙasa, silt da ruwa a cikin raƙuman ruwa za a busa su da tsabta tare da famfo na iska (domin a bushe sosai don cika grout), kuma saman saman bangarorin biyu na tsagi za a haɗa shi da tef.

hoto8.png

Lokacin Farko Gouting

Bude grout shigarwa, bisa ga ƙayyadaddun da aka tsara don shirya gauraye mai gauraye, da sauri haɗuwa da grout tare da kayan aiki, sa'an nan kuma zuba a ko'ina tare da tsayin tsagi, cikawar farko a cikin tsagi ya kamata ya zama ƙasa da 1/3 na zurfin zurfin. tsagi.

hoto9.png

Wurin Sensor

A hankali sanya firikwensin tare da madaidaicin hawa cikin ramin da ke cike da grout, daidaita madaurin hawa kuma sanya kowane fulcrum ya taɓa saman saman ramin, kuma tabbatar da cewa firikwensin yana tsakiyar ramin.Lokacin da aka shigar da na'urori masu auna firikwensin biyu ko fiye a cikin rami ɗaya, ya kamata a biya kulawa ta musamman ga ɓangaren haɗin gwiwa.
Babban saman na firikwensin guda biyu dole ne ya kasance a cikin matakin kwance ɗaya, kuma haɗin gwiwa zai zama ƙarami kamar yadda zai yiwu, in ba haka ba za a haifar da kuskuren ma'auni.Ajiye lokaci mai yawa kamar yadda zai yiwu a mataki (4) da (5), ko grout zai warke (1-2 hours na lokacin warkewar al'ada na mannenmu).

hoto10.png

Cire Bracket na Dutsen Dutse da Ƙaƙwalwar Biyu

Bayan grout ya warke sosai, lura da tasirin shigarwa na farko na firikwensin, kuma daidaita shi akan lokaci idan ya cancanta.Komai yana shirye, sannan cire sashi, ci gaba da grouting na biyu.Wannan allurar tana iyakance ga tsayin saman firikwensin.

Hoton 11.png (1)

Karo na uku Gouting

A lokacin lokacin warkewa, kula da ƙara yawan grout a kowane lokaci, don haka gaba ɗaya matakin grout bayan cikawa ya dan kadan fiye da hanyar hanya.

hoto 11.png

Nikawar saman

Bayan duk grout ɗin shigarwa ya kai ƙarfin warkarwa, cire tef ɗin, sannan a niƙa saman tsagi da saman hanya, gudanar da gwajin preloading tare da daidaitaccen abin hawa ko wasu motocin don bincika ko shigarwar firikwensin yayi kyau.
Idan gwajin ƙaddamarwa na al'ada ne, shigarwa shine
kammala.

Bayanan shigarwa

5.1 An haramta shi sosai don amfani da firikwensin da ya wuce iyaka da zafin aiki na dogon lokaci.
5.2 An haramta shi sosai don auna juriyar rufin firikwensin tare da babban juriya sama da 1000V.
5.3 An haramta ma'aikatan da ba ƙwararru ba don tabbatar da shi.
5.4Matsakaicin ma'auni ya kamata ya dace da kayan aluminum, in ba haka ba ana buƙatar umarni na musamman lokacin yin oda.
5.5Ya kamata a kiyaye ƙarshen fitarwa na firikwensin L5/Q9 a bushe da tsabta yayin aunawa, in ba haka ba siginar siginar ba ta da ƙarfi.
5.6Ba za a bugi saman matsi na firikwensin da kayan aiki mara kyau ko karfi mai nauyi ba.
5.7Bandwidth na amplifier cajin zai kasance sama da na firikwensin, sai dai babu buƙatu na musamman don amsa mitar.
5.8 Dole ne a aiwatar da shigar da na'urori masu auna firikwensin daidai da buƙatun da suka dace na umarnin don cimma daidaiton ma'auni.
5.9 Idan akwai tsangwama mai ƙarfi na lantarki kusa da ma'aunin, yakamata a ɗauki wasu matakan kariya.
5.10 Kebul na firikwensin da amplifier caji dole ne su yi amfani da kebul na coaxial tare da babban amo a tsaye.

Abubuwan da aka makala

Manual 1 PCS
Cancantar tabbatarwa 1 PCS Certificate 1 PCS
Hantag 1 PCS
Q9 fitarwa na USB 1 PCS


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Samfura masu dangantaka